Yunus
Ubbite gi
Yonent Yàlla Yunus waa réewum Israyil la woon, te fa la nekkoon ba muy jot ndigalal Yàlla, la ko yebal ca waa dëkk ba ñuy wax Niniw, te féeteek réewum Iraag ci jamonoy tey. Niniw nag bokkul woon ci Israyil. Péeyu Asiri la woon. Waa Asiri askan wu néeg lañu woon, bokkoon ci nooni Israyil yi gënoona aay ci ñoom. Beneen dëkk bi ñuy wax ci téere bii mooy Tarsis. Ci waxinu jant yooyu, Tarsis a nga woon ca catu àddina, soreyaatoo lool ak Israyil ak Niniw.
Ci Tënk:
Saar 1 Yunus gàntal na Yàlla ba daw
Saar 2 Yunus ñaan na ci biir njàqareem
Saar 3 Yunus jëfe na ndigal la jibaat ñeel ko
Saar 4 Yunus déggoowul ak Yàlla ci ni mu gise